Nafasi za Kazi Hospitali ya Tindwa Medical Health Service

TMHS Tanzania wanawitaji madaktari wa Daktari wa dental surgery, Daktari wa Meno Tiba kujiunga na timu yao ya kazi.  waliovutiwa wanapaswa kufuata maelekezo ya kuomba nafasi hii.

Wagombea wanaohitajika watakuwa na jukumu la kuchunguza, kutambua na kutibu magonjwa pamoja na majeraha pia watakuwa kutibu magonjwa ya mishipa na masuala mengine ya meno yanayoathiri usafi wa mdomo na meno retantion

Wajibu na majukumu

  • Kushiriki katika mazoezi Ya Kliniki ya Moja kwa moja kama sehemu kuu ya majukumu ya kitaaluma
  • Utoaji wa tathmini ya matibabu, uchunguzi uamuzi na Usimamizi Wa Kliniki
  • Kuwasiliana na watoa huduma kama muhimu ili kuwezesha kwenda huduma muhimu na matibabu ya wagonjwa
  • Kujenga utamaduni wa kutosha katika timu
  • Uchunguzi wa kumbukumbu za matibabu ya wagonjwa
  • Maandalizi ya wagonjwa matibabu kwa kuangalia meno, ufizi na sehemu nyingine za kinywa
  • Kutumia dawa tu ikiwa inahitajika kuelimisha wagonjwa juu ya njia sahihi ya meno brushing

Bofya maandishi yakijani Kutuma Maombi yakazi

 

BOFYA HAPA KUTUMA MAOMBI

Asante kwa kuichagua chapchapu jobs Tafadhari jisajiri ili kupata taarifa pale tunapo weka Kazi Mpya

Tanzama Kazi zote

👉HAPA

Leave a Reply

Your email address will not be published.